Tìm kiếm nhanh

Nhờ hướng dẫn đổi module contact thành 1 module khác

Thảo luận trong 'Hỗ trợ giao diện, block' đăng bởi duongnguyen, 13/09/2016 12:02.

• duongnguyen

duongnguyen Duong Nguyen

Ban QT nuke làm ơn hướng dẫn mình đổi Module contact thành 1 module khác (thêm 1 module tương tự abc chẳng hạn). Mình đã thử nhưng không thành, mình mở tất cả các file, code cái nào có chữ contact thì rename thành abc nhưng kết quả không thành. Thiết lập được module mới abc nhưng khi vào admin không thể xóa bộ phận, còn khi thêm Bộ phận mới thì không tạo được liên kết tĩnh. Mong được chỉ dẫn, cám ơn!

• dangdinhtu

dangdinhtu Đặng Đình Tứ

Điều hành viên Quản trị diễn đàn

Bác muốn đổi tên module thành gì nào

• huongpro_love

huongpro_love Nguyễn Văn Hưởng

Cái này là do bác thiếu file js trong admin, có thể trong thư mục admin_default bác chưa nhân bản hoặc đổi tên. Bác kiểm tra lại xem. 

anpy.ceo thích điều này.
  • anhyeuviolet

anhyeuviolet Kenny Nguyen

Nhìn module thím này tôi mới nhớ ra cái phpExcel tôi chưa làm =]]

• duongnguyen

duongnguyen Duong Nguyen

Module contact vẫn giữ. Mình muốn thêm là sửa modules contact thành modules đăng ký dịch vụ. (đổi contact thành book). Help me pls!

• anpy.ceo

anpy.ceo David An

bác share với - cũng nhân bản lên - như vừa sử dụng Module contact & Module baogia = ko chạy cùng lúc đc bác

• duongnguyen

duongnguyen Duong Nguyen

huongpro_love nói đúng do js chưa nhân bản.

• duongnguyen

duongnguyen Duong Nguyen

Mình muốn tạo 1 option ngày và 1 option cho giờ xổ xuống để chọn. Mò hoài không ra?

• anhyeuviolet

anhyeuviolet Kenny Nguyen

Bạn tham khảo bên modules news, phần đăng bài viết mới ấy.

• duongnguyen

duongnguyen Duong Nguyen

Potay, mất cả buổi sáng không chèn code như thế nào khi click chuột vô nó hiện lịch chọn ngày? sad

• duongnguyen

duongnguyen Duong Nguyen

Thanks No need.

• huongpro_love

Anh hướng dẫn em cái PHPexel đi.. Các a bận em ko dám nhắc >_<

• duongnguyen

duongnguyen Duong Nguyen

Lỗi lung tung ở bản tiếng Anh, bực quá mình xóa hết và làm lại bây gờ chỗ Liên kết (khi thêm bộ phận) tĩnh không hoạt động, click vô không tác dụng. Mình đã kiểm tra là đã có các file js trong admin rồi. Không biết còn thiếu cái chi mô? Thử trên localost NV final, máy chủ xampp. Help me, Mr Huong!

• huongpro_love

Bạn up module bạn lên mình xem nhé.

• duongnguyen

duongnguyen Duong Nguyen

Bây giờ thì được rồi, mình copy code bản gốc rồi chép đè là ok. Sao mình thấy có icon lạ trên thanh địa chỉ website, mình gửi kèm (khoanh đỏ) bạn xem giúp là gì vậy?

Tệp đính kèm:

Dung lượng:
      4.39 KB
      Lượt xem:
      5
  • huongpro_love

Khi bạn chạy trên localhost sẽ có icon đó để xem các thông tin về website.