Tìm kiếm nhanh

[Xin bản Nâng cấp]Block lên nuke4

Thảo luận trong 'Modules tin tức' đăng bởi ductrung, 12/08/2016 05:48.

• ductrung

ductrung Đức Trung

Trên diễn đàn có ai có block này hay tương tự thế này đã lên nuke4 chưa cho e xin với ah

em cảm ơn nhiều

• caolaogia7

caolaogia7 Bầu Đá

hình như cái bản này có trên nv4 final và có người share rồi. Lần đó có test thử. Bạn chịu khó lục lọi lại xem. Vì mình chỉ dùng bản 4 final nên nhớ là nó chạy trên final được.

ductrung thích điều này.
  • ductrung

ductrung Đức Trung

ở diễn đàn này tìm không có bạn ơi

• caolaogia7

caolaogia7 Bầu Đá

mình nhớ là trong cộng đồng nuke.vn. Còn ko nhớ là trên facebook hay diễn đàn nữa. Tại cũng hơi lâu rồi vì lúc đó mình test thử vì nó lạ nhưng khi dùng thấy ko thích nên mình chuyển sang cái khác. Có cả bản tiêu đề hiện trên hình giống ảnh của bạn và có cái tiêu đề dưới ảnh. Chắc mai mình mới tìm phụ chứ giờ mình không tìm được. :)) chở vợ đi bắt pokemon :p hehe.

Nhưng đảm bảo là có bản này chạy cho nv4 final rồi.

ductrung thích điều này.
  • dangdinhtu

dangdinhtu Đặng Đình Tứ

Điều hành viên Quản trị diễn đàn

Chắc bạn đang nói tới block này

http://rungduabaymau.com/

ductrung thích điều này.
  • ductrung

ductrung Đức Trung

block này mình cũng đã cài nhưng sao nó bị lỗi trắng trang ấy bác ah

• dangdinhtu

dangdinhtu Đặng Đình Tứ

Điều hành viên Quản trị diễn đàn

Block này mình chưa share ai cả lấy đâu cài nhỉ indecision

• ductrung

ductrung Đức Trung

hình như block ni nó có trên trang nukeviet.vn ấy bác ơi

• ductrung

ductrung Đức Trung

bác coi sao share cho anh em dùng với,

• phavaphu

phavaphu Phạm Văn Phương

• phavaphu

phavaphu Phạm Văn Phương

Ý kiến chủ quan! cái này nó không hay lắm!

• ductrung

ductrung Đức Trung

báo lỗi bác ơi

Thông báo từ Hệ thống

Nên chú ý Nên chú ý: Undefined index: sort in file /modules/news/blocks/global.block_groups_nukevn.php on line 125

Nên chú ý Nên chú ý: Undefined index: style in file /modules/news/blocks/global.block_groups_nukevn.php on line 133

Nên chú ý Nên chú ý: Undefined index: style in file /modules/news/blocks/global.block_groups_nukevn.php on line 141

Nên chú ý Nên chú ý: Undefined index: style in file /modules/news/blocks/global.block_groups_nukevn.php on line 145

Nên chú ý Nên chú ý: Undefined index: style in file /modules/news/blocks/global.block_groups_nukevn.php on line 239

Nên chú ý Nên chú ý: Undefined index: style in file /modules/news/blocks/global.block_groups_nukevn.php on line 280

• caolaogia7

caolaogia7 Bầu Đá

Em có từng dùng qua. Thấy tên tác giả ko phải của bác. Nó y như hình và slider nữa. Nhưng cá nhân ko thích nên ko giữ. Chẳng nhớ là cài site test nào.