Tìm kiếm nhanh

Xin hướng dẫn cách rip, chỉnh sửa 1 theme cho nukeviet 4 final.

Thảo luận trong 'Hỗ trợ giao diện, block' đăng bởi lumina430, 28/06/2016 06:38.

• lumina430

lumina430 Trần Long

Hiện tại em đang rất cần 1 giao diện mới cho nukeviet vì giao diện mặc định của nukeviet nhìn không hợp với site em làm. Mà theme của nukeviet thì ko có ai share và cũng chưa thấy ai hướng dẫn làm giao diện cho nukeviet 4 final cả. Mong các anh hướng dẫn cách làm giao diện mới cho nukeviet 4 final với. Đồng thời hướng dẫn cách chia lại các block, vị trí block với ạ.

Cám ơn các anh nhiều.

• huongpro_love

huongpro_love Nguyễn Văn Hưởng

Bạn xem tạm video này nhé. Sau này mình hoặc mng sẽ có bài hướng dẫn rip cụ thể sau. Ở Nukeviet 4 final, n chỉ khác bản 3 đó là xây dựng thêm 1 giao diện reponsive và không reponsive ở các file style.reponsive.css và style.non-reponsive.css. Cái này mình vừa tìm kiếm, của lão Tứ nhà mình đó..  mới xem qua chưa xem kỹ :D

lumina430 thích điều này.
  • lumina430

lumina430 Trần Long

Cám ơn bạn. Nhưng hình như nó ko rip theme cho nv4 final. Dùng cho bản thấp hơn phải ko ạ

• huongpro_love

huongpro_love Nguyễn Văn Hưởng

[QUOTE="lumina430, post: 327, member: 85"]

Cám ơn bạn. Nhưng hình như nó ko rip theme cho nv4 final. Dùng cho bản thấp hơn phải ko ạ

[/QUOTE]

Đúng rồi bạn, bạn làm tương tự như vậy. Còn hướng dẫn cho bản final thì chưa có bạn